My Wangu
EN×
WHATSAPP

Taarifa kuhusu Afya

Uliza kwa faragha. Anza kwenye WhatsApp au soma mada fupi hapa chini.

Fungua WhatsApp
HIV

Kujipima HIV kwa faragha

Jifunze maana ya self-test, mipaka yake na hatua inayofuata.

Soma
Self-test ni njia ya kujichunguza kwa faragha. Fuata maelekezo ya mtengenezaji. Matokeo reactive yanahitaji kipimo cha uthibitisho katika kituo cha afya.
Prevention

Kinga na kondomu

Kondomu ni moja ya njia za kupunguza hatari ya maambukizi ya HIV/STI na mimba zisizopangwa.

Soma
Tumia bidhaa halisi zilizo ndani ya muda wa matumizi na fuata maelekezo ya kifungashio.
Navigation

Wakati wa kwenda kituo cha afya

My Wangu inakuunganisha na huduma; haitoi diagnosis.

Soma
Kwa dalili kali, dharura au hali inayozidi kuwa mbaya, wasiliana na huduma za afya haraka.
SRH

Uzazi wa mpango

Jifunze chaguo na ongea na mtoa huduma mwenye sifa.

Soma
Njia mbalimbali zinafaa watu tofauti. Mtoa huduma atakusaidia kuchagua kulingana na mahitaji yako.
Wellbeing

Afya ya akili na msaada

Kutafuta msaada ni hatua ya kawaida ya afya.

Soma
My Wangu inaweza kukuonyesha huduma za ushauri zilizo karibu nawe.
My Wangu ni jukwaa la taarifa na linkage to services; haitoi diagnosis. Kwa dharura tafuta huduma ya afya mara moja.